Facebook LIKE

Wednesday, June 27, 2012

HUYU NDO DIAMOND "RAISI WA WASAFI" MJUE VIZURI NA HIZI "MNYAMA UNYAMANI"

ANGALIA PICHA ZAIDI YA 50 HAPA;

  • Angalia nyuma ya pazia ya baadhi ya shows zake kabla na baada ya show; 
  • Huyu ndo Raisi wa Wasafi bhanaa kama hautaki yeye anasema "wewe nuna tu"halafu atauliza "Nani amenuna?"

KWA PICHA ZAIDI BONYEZA "READ AND VIEW MORE" HAPO CHINI..!
HII HAPA NDO INAITWA "NANI AMENUNA?"
KAMA HAUJAIONA VIZURI HIYO YA KWANZA HII HAPA TENA INAITWA"NANI AMENUNA?"

  • (www.thisisdiamond.com)

No comments:

Post a Comment

Post a Comment